TH
ภาษา
THB
สกุลเงินยอดนิยม
สกุลเงินทั้งหมด
ช่วยเหลือ
ภายในไทย (โทรฟรี) 180 001 2276 ภาษาไทย: 8:00-22:00 (เวลากรุงเทพฯ) ภาษาอังกฤษ: 24 ชั่วโมง
ศูนย์บริการลูกค้าหลัก +86 21 2226 8817 ภาษาไทย: 8:00-22:00 (เวลากรุงเทพฯ) ภาษาอังกฤษ: 24 ชั่วโมง
App
ดาวน์โหลดแอปพลิเคชันฟรี

รถไฟ Shenzhen North - Guangzhou North (深圳北 - 广州北)(234 ผลลัพธ์)

  • C7180

    06:12Shenzhen
    07:34 Guangzhou East
    1h22m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • C7142

    06:27Shenzhen
    07:49 Guangzhou East
    1h22m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • C7074

    06:44Shenzhen
    08:07 Guangzhou East
    1h23m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G1002

    06:58Shenzhen North
    07:29 Guangzhou South
    0h31m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 6 จอง
  • G72

    07:00Futian
    07:40 Guangzhou South
    0h40m
    • ที่นั่งชั้นสอง 353.07 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 465.02 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 925.73 บาท เหลือ 6 จอง
  • C7170

    07:00Shenzhen
    08:17 Guangzhou East
    1h17m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G2912

    07:05Shenzhen North
    07:34 Guangzhou South
    0h29m
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 3 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 1 จอง
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท ขายหมดแล้ว
  • C7110

    07:10Shenzhen
    08:32 Guangzhou East
    1h22m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6012

    07:15Shenzhen North
    07:51 Guangzhou South
    0h36m
  • C7160

    07:20Shenzhen
    08:43 Guangzhou East
    1h23m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6164

    07:31Shenzhen North
    08:17 Guangzhou South
    0h46m
  • C7002

    07:33Shenzhen
    08:55 Guangzhou East
    1h22m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G280

    07:42Shenzhen North
    08:12 Guangzhou South
    0h30m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 9 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 3 จอง
  • D7554

    07:55Shenzhen
    09:03 Guangzhou East
    1h8m
  • C7046

    08:09Shenzhen
    09:31 Guangzhou East
    1h22m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6342

    08:14Shenzhen North
    08:44 Guangzhou South
    0h30m
  • G6142

    08:20Shenzhen North
    09:01 Guangzhou South
    0h41m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 9 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 6 จอง
  • C7066

    08:29Shenzhen
    09:48 Guangzhou East
    1h19m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G1004

    08:31Shenzhen North
    09:08 Guangzhou South
    0h37m
  • G6202

    08:36Shenzhen North
    09:13 Guangzhou South
    0h37m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 5 จอง
  • C7014

    08:40Shenzhen
    09:59 Guangzhou East
    1h19m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G74

    08:41Shenzhen North
    09:18 Guangzhou South
    0h37m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท เหลือ 2 จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 2 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 5 จอง
  • G6182

    08:46Shenzhen North
    09:23 Guangzhou South
    0h37m
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 3 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 3 จอง
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท ขายหมดแล้ว
  • G6582

    08:52Shenzhen North
    09:28 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
  • G6174

    08:57Shenzhen North
    09:34 Guangzhou South
    0h37m
  • G6346

    09:02Shenzhen North
    09:45 Guangzhou South
    0h43m
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 3 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 1 จอง
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท ขายหมดแล้ว
  • C7092

    09:03Shenzhen
    10:25 Guangzhou East
    1h22m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6004

    09:13Shenzhen North
    09:50 Guangzhou South
    0h37m
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 3 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 5 จอง
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท ขายหมดแล้ว
  • C7102

    09:13Shenzhen
    10:34 Guangzhou East
    1h21m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6208

    09:19Shenzhen North
    09:56 Guangzhou South
    0h37m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท จอง
  • G1006

    09:30Shenzhen North
    10:06 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 8 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 2 จอง
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท ขายหมดแล้ว
  • C7182

    09:33Shenzhen
    10:52 Guangzhou East
    1h19m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G818

    09:35Shenzhen North
    10:11 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 3 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 2 จอง
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท ขายหมดแล้ว
  • G6510

    09:40Shenzhen North
    10:16 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 5 จอง
  • C7126

    09:45Shenzhen
    11:09 Guangzhou East
    1h24m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6350

    09:50Shenzhen North
    10:26 Guangzhou South
    0h36m
  • C7134

    09:54Shenzhen
    11:18 Guangzhou East
    1h24m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G822

    09:55Shenzhen North
    10:31 Guangzhou South
    0h36m
  • G6522

    10:00Shenzhen North
    10:36 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 5 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 2 จอง
  • C7076

    10:04Shenzhen
    11:27 Guangzhou East
    1h23m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • C7144

    10:13Shenzhen
    11:34 Guangzhou East
    1h21m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • C7172

    10:22Shenzhen
    11:51 Guangzhou East
    1h29m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G1008

    10:26Shenzhen North
    10:56 Guangzhou South
    0h30m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 2 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 1 จอง
  • G6214

    10:30Shenzhen North
    11:14 Guangzhou South
    0h44m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 5 จอง
  • C7152

    10:34Shenzhen
    11:59 Guangzhou East
    1h25m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6224

    10:42Shenzhen North
    11:19 Guangzhou South
    0h37m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท จอง
  • C7162

    10:47Shenzhen
    12:15 Guangzhou East
    1h28m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6234

    10:53Shenzhen North
    11:29 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท จอง
  • G6528

    10:58Shenzhen North
    11:34 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 9 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 5 จอง
  • C7004

    10:58Shenzhen
    12:23 Guangzhou East
    1h25m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6016

    11:03Shenzhen North
    11:39 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 8 จอง
    • ที่นั่งพรีเมีย 514.54 บาท เหลือ 2 จอง
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท ขายหมดแล้ว
  • C7112

    11:06Shenzhen
    12:31 Guangzhou East
    1h25m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6204

    11:08Shenzhen North
    12:09 Guangzhou North
    1h1m
    • ที่นั่งชั้นสอง 404.74 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 576.97 บาท จอง
    • ที่นั่งพรีเมีย 684.61 บาท เหลือ 8 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 1,149.63 บาท ขายหมดแล้ว
  • G6534

    11:13Shenzhen North
    11:49 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 5 จอง
  • G1010

    11:24Shenzhen North
    11:54 Guangzhou South
    0h30m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 6 จอง
  • G6584

    11:36Shenzhen North
    12:06 Guangzhou South
    0h30m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
  • C7048

    11:38Shenzhen
    12:57 Guangzhou East
    1h19m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6358

    11:41Shenzhen North
    12:10 Guangzhou South
    0h29m
  • G2904

    11:46Shenzhen North
    12:15 Guangzhou South
    0h29m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 4 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 2 จอง
  • C7068

    11:58Shenzhen
    13:18 Guangzhou East
    1h20m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6206

    12:01Shenzhen North
    12:37 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 5 จอง
  • G6018

    12:06Shenzhen North
    12:42 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 8 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 4 จอง
  • G6512

    12:16Shenzhen North
    12:53 Guangzhou South
    0h37m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 5 จอง
  • C7094

    12:18Shenzhen
    13:40 Guangzhou East
    1h22m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G2914

    12:21Shenzhen North
    12:58 Guangzhou South
    0h37m
  • C7016

    12:26Shenzhen
    13:49 Guangzhou East
    1h23m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • C7104

    12:37Shenzhen
    13:56 Guangzhou East
    1h19m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G1032

    12:38Shenzhen North
    13:15 Guangzhou South
    0h37m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 3 จอง
  • G6212

    12:43Shenzhen North
    13:20 Guangzhou South
    0h37m
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท ขายหมดแล้ว
  • G826

    12:48Shenzhen North
    13:25 Guangzhou South
    0h37m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 5 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 5 จอง
  • G6516

    12:53Shenzhen North
    13:31 Guangzhou South
    0h38m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 8 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท ขายหมดแล้ว
  • G840

    12:58Shenzhen North
    13:40 Guangzhou South
    0h42m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท เหลือ 7 จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 4 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 3 จอง
  • C7184

    12:58Shenzhen
    14:20 Guangzhou East
    1h22m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G2908

    13:04Shenzhen North
    13:35 Guangzhou South
    0h31m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 2 จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท ขายหมดแล้ว
  • C7136

    13:08Shenzhen
    14:30 Guangzhou East
    1h22m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G1012

    13:09Shenzhen North
    13:46 Guangzhou South
    0h37m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 3 จอง
  • G6524

    13:14Shenzhen North
    13:51 Guangzhou South
    0h37m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท ขายหมดแล้ว
  • C7078

    13:17Shenzhen
    14:39 Guangzhou East
    1h22m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6302

    13:21Shenzhen North
    13:59 Guangzhou South
    0h38m
  • G554

    13:27Shenzhen North
    14:04 Guangzhou South
    0h37m
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 3 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 2 จอง
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท ขายหมดแล้ว
  • C7128

    13:28Shenzhen
    14:50 Guangzhou East
    1h22m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • C7146

    13:40Shenzhen
    14:59 Guangzhou East
    1h19m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6154

    13:46Shenzhen North
    14:23 Guangzhou South
    0h37m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 3 จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท ขายหมดแล้ว
  • G78

    13:51Shenzhen North
    14:28 Guangzhou South
    0h37m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท เหลือ 4 จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 3 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 2 จอง
  • C7174

    13:52Shenzhen
    15:11 Guangzhou East
    1h19m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6530

    13:57Shenzhen North
    14:35 Guangzhou South
    0h38m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 6 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท ขายหมดแล้ว
  • G6020

    14:03Shenzhen North
    14:40 Guangzhou South
    0h37m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งพรีเมีย 514.54 บาท เหลือ 8 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท ขายหมดแล้ว
  • C7164

    14:04Shenzhen
    15:27 Guangzhou East
    1h23m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6146

    14:09Shenzhen North
    14:45 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งพรีเมีย 514.54 บาท เหลือ 8 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท ขายหมดแล้ว
  • G6022

    14:14Shenzhen North
    14:50 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งพรีเมีย 514.54 บาท เหลือ 5 จอง
  • C7006

    14:18Shenzhen
    15:40 Guangzhou East
    1h22m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6536

    14:19Shenzhen North
    14:59 Guangzhou South
    0h40m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 9 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท ขายหมดแล้ว
  • C7154

    14:26Shenzhen
    15:48 Guangzhou East
    1h22m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6222

    14:29Shenzhen North
    15:05 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท จอง
  • G6230

    14:34Shenzhen North
    15:14 Guangzhou South
    0h40m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 5 จอง
  • C7032

    14:34Shenzhen
    15:58 Guangzhou East
    1h24m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6338

    14:40Shenzhen North
    15:09 Guangzhou South
    0h29m
  • C7114

    14:47Shenzhen
    16:05 Guangzhou East
    1h18m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G2930

    14:49Shenzhen North
    15:20 Guangzhou South
    0h31m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 3 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 3 จอง
  • G6002

    14:59Shenzhen North
    15:30 Guangzhou South
    0h31m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 7 จอง
  • G1028

    15:05Shenzhen North
    15:34 Guangzhou South
    0h29m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 4 จอง
  • G1036

    15:10Shenzhen North
    15:39 Guangzhou South
    0h29m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 3 จอง
  • C7050

    15:15Shenzhen
    16:37 Guangzhou East
    1h22m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G1014

    15:21Shenzhen North
    15:57 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 3 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 3 จอง
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท ขายหมดแล้ว
  • G2922

    15:26Shenzhen North
    16:02 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 4 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 4 จอง
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท ขายหมดแล้ว
  • G6076

    15:31Shenzhen North
    16:08 Guangzhou South
    0h37m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท เหลือ 9 จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 3 จอง
    • ที่นั่งพรีเมีย 514.54 บาท เหลือ 1 จอง
  • G6518

    15:36Shenzhen North
    16:13 Guangzhou South
    0h37m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 9 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท ขายหมดแล้ว
  • G6542

    15:41Shenzhen North
    16:18 Guangzhou South
    0h37m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 4 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท ขายหมดแล้ว
  • C7070

    15:43Shenzhen
    17:01 Guangzhou East
    1h18m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G76

    15:47Shenzhen North
    16:23 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท จอง
  • G6326

    15:52Shenzhen North
    16:28 Guangzhou South
    0h36m
  • C7018

    15:52Shenzhen
    17:11 Guangzhou East
    1h19m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G9698

    16:02Shenzhen North
    16:38 Guangzhou South
    0h36m
  • C7096

    16:02Shenzhen
    17:21 Guangzhou East
    1h19m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G2916

    16:12Shenzhen North
    16:43 Guangzhou South
    0h31m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 1 จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท ขายหมดแล้ว
  • G6160

    16:19Shenzhen North
    16:56 Guangzhou South
    0h37m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 4 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 3 จอง
  • C7106

    16:22Shenzhen
    17:47 Guangzhou East
    1h25m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G1020

    16:24Shenzhen North
    17:01 Guangzhou South
    0h37m
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 5 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 7 จอง
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท ขายหมดแล้ว
  • G634

    16:30Shenzhen North
    17:06 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท เหลือ 2 จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 5 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 1 จอง
  • C7186

    16:32Shenzhen
    17:55 Guangzhou East
    1h23m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6532

    16:35Shenzhen North
    17:18 Guangzhou South
    0h43m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 9 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 4 จอง
  • C7138

    16:40Shenzhen
    18:03 Guangzhou East
    1h23m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6508

    16:46Shenzhen North
    17:23 Guangzhou South
    0h37m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 5 จอง
  • G6248

    16:51Shenzhen North
    17:28 Guangzhou South
    0h37m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 5 จอง
  • C7080

    16:56Shenzhen
    18:20 Guangzhou East
    1h24m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G1022

    17:04Shenzhen North
    17:41 Guangzhou South
    0h37m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท เหลือ 9 จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 4 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 5 จอง
  • C7148

    17:10Shenzhen
    18:35 Guangzhou East
    1h25m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6586

    17:18Shenzhen North
    17:59 Guangzhou South
    0h41m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
  • C7176

    17:20Shenzhen
    18:43 Guangzhou East
    1h23m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6024

    17:24Shenzhen North
    17:54 Guangzhou South
    0h30m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 3 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 3 จอง
  • C7130

    17:28Shenzhen
    18:51 Guangzhou East
    1h23m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6526

    17:33Shenzhen North
    18:04 Guangzhou South
    0h31m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 8 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 5 จอง
  • C7166

    17:36Shenzhen
    18:59 Guangzhou East
    1h23m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6014

    17:43Futian
    18:27 Guangzhou South
    0h44m
    • ที่นั่งชั้นสอง 353.07 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 465.02 บาท เหลือ 9 จอง
    • ที่นั่งพรีเมีย 559.75 บาท จอง
  • C7008

    17:44Shenzhen
    19:07 Guangzhou East
    1h23m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • C7156

    17:56Shenzhen
    19:24 Guangzhou East
    1h28m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6244

    18:05Shenzhen North
    19:09 Guangzhou North
    1h4m
    • ที่นั่งชั้นสอง 404.74 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 576.97 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 1,149.63 บาท จอง
  • C7116

    18:09Shenzhen
    19:32 Guangzhou East
    1h23m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G638

    18:13Shenzhen North
    19:06 Guangzhou South
    0h53m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท เหลือ 1 จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 2 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 4 จอง
  • G6026

    18:20Shenzhen North
    18:56 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท เหลือ 5 จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 2 จอง
    • ที่นั่งพรีเมีย 514.54 บาท ขายหมดแล้ว
  • C7034

    18:25Shenzhen
    19:47 Guangzhou East
    1h22m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • C7052

    18:44Shenzhen
    20:11 Guangzhou East
    1h27m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6038

    18:46Shenzhen North
    19:17 Guangzhou South
    0h31m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท จอง
  • G6242

    18:55Shenzhen North
    19:31 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 5 จอง
  • G6258

    19:00Shenzhen North
    19:36 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท จอง
  • G6544

    19:06Shenzhen North
    19:44 Guangzhou South
    0h38m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 6 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 5 จอง
  • G6354

    19:12Shenzhen North
    19:49 Guangzhou South
    0h37m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 3 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 2 จอง
  • C7020

    19:13Shenzhen
    20:36 Guangzhou East
    1h23m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6266

    19:19Shenzhen North
    19:55 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท จอง
  • C7098

    19:23Shenzhen
    20:46 Guangzhou East
    1h23m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6514

    19:24Shenzhen North
    20:00 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 5 จอง
  • C7072

    19:36Shenzhen
    20:55 Guangzhou East
    1h19m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G8906

    19:40Shenzhen North
    20:32 Guangzhou South
    0h52m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 6 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 3 จอง
  • C7108

    19:44Shenzhen
    21:07 Guangzhou East
    1h23m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • C7188

    19:56Shenzhen
    21:15 Guangzhou East
    1h19m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6502

    20:00Shenzhen North
    20:36 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 5 จอง
  • C7140

    20:05Shenzhen
    21:26 Guangzhou East
    1h21m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6246

    20:10Shenzhen North
    20:46 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 5 จอง
  • G6314

    20:19Shenzhen North
    20:56 Guangzhou South
    0h37m
  • C7150

    20:20Shenzhen
    21:38 Guangzhou East
    1h18m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6264

    20:26Shenzhen North
    21:23 Guangzhou North
    0h57m
  • C7178

    20:30Shenzhen
    21:49 Guangzhou East
    1h19m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6588

    20:31Shenzhen North
    21:07 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
  • C7082

    20:39Shenzhen
    22:02 Guangzhou East
    1h23m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6036

    20:41Shenzhen North
    21:17 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท เหลือ 6 จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 1 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 2 จอง
  • G6250

    20:46Shenzhen North
    21:22 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท จอง
  • G6580

    20:51Shenzhen North
    21:28 Guangzhou South
    0h37m
  • C7168

    20:52Shenzhen
    22:11 Guangzhou East
    1h19m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G8910

    20:56Shenzhen North
    21:33 Guangzhou South
    0h37m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท จอง
  • C7010

    21:05Shenzhen
    22:28 Guangzhou East
    1h23m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6262

    21:07Shenzhen North
    21:43 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท จอง
  • G6216

    21:15Shenzhen North
    21:51 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท จอง
  • C7132

    21:20Shenzhen
    22:39 Guangzhou East
    1h19m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6520

    21:22Shenzhen North
    21:58 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 5 จอง
  • G6310

    21:27Shenzhen North
    22:04 Guangzhou South
    0h37m
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 2 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 2 จอง
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท ขายหมดแล้ว
  • C7118

    21:40Shenzhen
    23:02 Guangzhou East
    1h22m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • C7036

    21:53Shenzhen
    23:15 Guangzhou East
    1h22m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6232

    22:12Shenzhen North
    22:48 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท จอง
  • C7022

    22:22Shenzhen
    23:41 Guangzhou East
    1h19m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6260

    22:23Shenzhen North
    22:59 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท จอง
  • C7054

    22:35Shenzhen
    23:54 Guangzhou East
    1h19m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6210

    22:38Shenzhen North
    23:07 Guangzhou South
    0h29m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท จอง
  • G6506

    22:43Shenzhen North
    23:12 Guangzhou South
    0h29m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 8 จอง
  • C7100

    22:44Shenzhen
    00:03 +1 Guangzhou East
    1h19m
    • ที่นั่งชั้นสอง 342.31 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ยืน 342.31 บาท จอง
  • G6238

    22:50Shenzhen North
    23:19 Guangzhou South
    0h29m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท จอง
  • G6330

    23:00Shenzhen North
    23:29 Guangzhou South
    0h29m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท เหลือ 7 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 4 จอง
  • G6504

    23:13Shenzhen North
    23:42 Guangzhou South
    0h29m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท เหลือ 5 จอง
  • K1348

    08:10Shenzhen East
    09:46 Guangzhou
    1h36m
    • ที่นั่งธรรมดา 92.58 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 335.85 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 434.88 บาท จอง
  • K586

    08:50Shenzhen West
    11:16 Guangzhou
    2h26m
  • K836

    09:33Shenzhen West
    12:00 Guangzhou
    2h27m
    • ที่นั่งธรรมดา 105.49 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 338 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 538.22 บาท จอง
  • Z8352

    09:52Shenzhen East
    11:12 Guangzhou East
    1h20m
    • ที่นั่งพิเศษ 294.95 บาท จอง
    • ยืน 294.95 บาท จอง
  • K9064

    10:26Shenzhen West
    12:34 Guangzhou
    2h8m
  • K486

    11:05Shenzhen
    13:02 Guangzhou
    1h57m
  • K830

    13:37Shenzhen East
    15:27 Guangzhou
    1h50m
    • ที่นั่งธรรมดา 92.58 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 335.85 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 508.08 บาท เหลือ 4 จอง
  • K536

    14:02Shenzhen
    15:51 Guangzhou
    1h49m
  • K1208

    14:47Shenzhen East
    16:26 Guangzhou
    1h39m
  • K238

    15:18Shenzhen West
    17:36 Guangzhou
    2h18m
  • Z8354

    15:32Shenzhen East
    17:00 Guangzhou East
    1h28m
    • ที่นั่งพิเศษ 294.95 บาท จอง
    • ยืน 294.95 บาท จอง
  • T96

    16:26Shenzhen
    18:04 Guangzhou
    1h38m
  • K952

    16:35Shenzhen
    18:32 Guangzhou
    1h57m
    • ที่นั่งธรรมดา 101.19 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 333.7 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 434.88 บาท เหลือ 3 จอง
  • K9060

    17:08Shenzhen West
    20:10 Guangzhou North
    3h2m
  • K9084

    19:30Shenzhen West
    21:56 Guangzhou
    2h26m
  • Z8356

    19:32Shenzhen East
    20:45 Guangzhou East
    1h13m
    • ที่นั่งพิเศษ 294.95 บาท จอง
    • ยืน 294.95 บาท จอง
  • K9004

    19:48Shenzhen East
    21:38 Guangzhou
    1h50m
  • K9078

    20:00Shenzhen West
    22:20 Guangzhou
    2h20m
  • K1232

    20:10Shenzhen East
    21:44 Guangzhou
    1h34m
    • ที่นั่งธรรมดา 92.58 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 325.09 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 508.08 บาท เหลือ 6 จอง
  • K9126

    20:45Shenzhen West
    22:52 Guangzhou
    2h7m
  • K9018

    20:56Shenzhen
    22:44 Guangzhou
    1h48m
  • K9094

    21:17Shenzhen West
    23:24 Guangzhou
    2h7m
  • K9122

    21:54Shenzhen East
    23:32 Guangzhou
    1h38m
  • G2902

    07:21Shenzhen North
    07:57 Guangzhou South
    0h36m
    ขายหมดแล้ว
  • G6072

    07:35Futian
    08:59 Guangzhou North
    1h24m
    ขายหมดแล้ว
  • G1312

    07:37Shenzhen North
    08:07 Guangzhou South
    0h30m
    ขายหมดแล้ว
  • G2926

    07:56Shenzhen North
    08:26 Guangzhou South
    0h30m
    ขายหมดแล้ว
  • G80

    08:26Shenzhen North
    08:56 Guangzhou South
    0h30m
    ขายหมดแล้ว
  • Z230

    09:30Shenzhen
    11:04 Guangzhou
    1h34m
    ขายหมดแล้ว
  • G532

    09:45Shenzhen North
    10:21 Guangzhou South
    0h36m
    ขายหมดแล้ว
  • G306

    10:10Shenzhen North
    10:47 Guangzhou South
    0h37m
    ขายหมดแล้ว
  • G100

    11:31Shenzhen North
    12:01 Guangzhou South
    0h30m
    ขายหมดแล้ว
  • G6034

    11:56Shenzhen North
    12:32 Guangzhou South
    0h36m
    ขายหมดแล้ว
  • G6088

    12:11Shenzhen North
    12:47 Guangzhou South
    0h36m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท จอง
    ขณะนี้ไม่พร้อมให้บริการ
  • G408

    12:27Shenzhen North
    13:04 Guangzhou South
    0h37m
    ขายหมดแล้ว
  • G6318

    12:33Shenzhen North
    13:09 Guangzhou South
    0h36m
    ขายหมดแล้ว
  • G1608

    13:34Shenzhen North
    14:18 Guangzhou South
    0h44m
    ขายหมดแล้ว
  • G2906

    14:24Shenzhen North
    14:55 Guangzhou South
    0h31m
    ขายหมดแล้ว
  • G6306

    14:54Shenzhen North
    15:25 Guangzhou South
    0h31m
    ขายหมดแล้ว
  • G320

    15:15Shenzhen North
    15:44 Guangzhou South
    0h29m
    ขายหมดแล้ว
  • K9006

    15:22Shenzhen East
    17:02 Guangzhou
    1h40m
    ขายหมดแล้ว
  • G418

    15:57Shenzhen North
    16:33 Guangzhou South
    0h36m
    ขายหมดแล้ว
  • G6114

    17:38Shenzhen North
    18:08 Guangzhou South
    0h30m
    ขายหมดแล้ว
  • G6084

    18:30Shenzhen North
    19:01 Guangzhou South
    0h31m
    • ที่นั่งชั้นสอง 320.78 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 428.42 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 858.99 บาท จอง
    ขณะนี้ไม่พร้อมให้บริการ
  • G6236

    18:40Shenzhen North
    19:22 Guangzhou South
    0h42m
    ขายหมดแล้ว
  • G6322

    19:29Shenzhen North
    20:05 Guangzhou South
    0h36m
    ขายหมดแล้ว
  • K9076

    19:39Shenzhen East
    21:23 Guangzhou
    1h44m
    ขายหมดแล้ว

เซินเจิ้น - กว่างโจว

ฟิลเตอร์

เวลาออกเดินทาง

เวลาเดินทางถึง

สถานีต้นทาง

สถานีปลายทาง

  • Departure (Earliest)
  • Departure (Latest)
  • Duration (Shortest)
  • Duration (Longest)
วางแผนการเดินทาง

Trip.com ช่วยคุณจองตั๋วรถไฟออนไลน์ได้เร็วและง่าย

หากคุณวางแผนนั่งรถไฟเที่ยวประเทศจีนอยู่ จองตั๋วรถไฟทางออนไลน์กับ Trip.com เลย สะดวกและรวดเร็ว ไม่เสียเวลาต่อแถวที่สถานี คุณสามารถดูตารางเวลาและซื้อตั๋วรถไฟความเร็วสูงในราคาประหยัด รองรับหลากหลายภาษา อังกฤษ ฝรั่งเศส เยอรมัน อินโดนีเซีย ญี่ปุ่น เกาหลี มาเลเซีย รัสเซีย สเปน ไทย หรือจีนกลางและกวางตุ้ง ระบบข้อมูลของเราเชื่อมตรงกับระบบข้อมูลของการรถไฟประเทศจีน มั่นใจได้ว่าตารางเวลาและราคาตั๋วของเราในทุกเส้นทางอัปเดตเสมอ คุณยังสามารถเลือกรับตั๋วได้ที่สถานีรถไฟทุกที่ในจีนหรือให้เราจัดส่งไปยังที่อยู่ในประเทศจีนก็ได้

เที่ยวจีนให้ประหยัดกับรถไฟความเร็วสูง - ปลอดภัย สะดวก และง่าย

อยากเที่ยวจีนในราคาประหยัด เดินทางด้วยรถไฟความเร็วสูงสิ ด้วยระบบเส้นทางเชื่อมต่อมากกว่า 300 เมืองทั่วประเทศ ผ่านทั้งปักกิ่ง เซี่ยงไฮ้ และกวางโจว ความยาวร่วม 16,000 กม. (9,940 ไมล์) นับเป็นเส้นทางรถไฟความเร็วสูงที่ยาวที่สุดในโลก พร้อมความเร็วสูงสุดถึง 300 กม./ชม. (186 ไมล์ต่อชั่วโมง) การท่องเที่ยวด้วยรถไฟในจีนจึงเป็นตัวเลือกที่รวดเร็ว สะดวก และถูก จองตั๋วรถไฟความเร็วสูงเลย! คุณจองตั๋วแบบ D และ G ได้จนถึง 35 นาทีก่อนออกเดินทางหรือล่วงหน้านานถึง 60 วัน

รถไฟความเร็วสูงจีน

รถไฟเซี่ยงไฮ้ - ปักกิ่ง | รถไฟเซี่ยงไฮ้ – หางโจว | รถไฟเซินเจิ้น – กวางโจว | รถไฟหางโจว – เซี่ยงไฮ้ | รถไฟกวางโจว – เซินเจิ้น | รถไฟเซี่ยงไฮ้ – หนานจิง | รถไฟเซี่ยงไฮ้ – ซูโจว | รถไฟเซี่ยงไฮ้ – หนิงปัว | รถไฟปักกิ่ง – กวางโจว | รถไฟเซินเจิ้น – กุ้ยหลิน | รถไฟกวางโจว – กุ้ยหลิน | รถไฟปักกิ่ง – เซี่ยงไฮ้

ข้อมูลการเดินทางด้วยรถไฟ

สถานีรถไฟในประเทศจีน | ตารางการเดินรถไฟ

Trip.com เป็นธุรกิจในกลุ่มบริษัทจำกัด Trip.com Group หนึ่งในบริษัทผู้นำการจองการท่องเที่ยวออนไลน์ของโลก
Ctrip Skyscanner Trip