App
ดาวน์โหลดแอปพลิเคชันฟรี
ช่วยเหลือ
ภายในไทย (โทรฟรี) 180 001 2276 ภาษาไทย: 8:00-22:00 (เวลากรุงเทพฯ) ภาษาอังกฤษ: 24 ชั่วโมง
ศูนย์บริการลูกค้าหลัก +86 21 2226 8817 ภาษาไทย: 8:00-22:00 (เวลากรุงเทพฯ) ภาษาอังกฤษ: 24 ชั่วโมง
TH
ภาษา
THB
สกุลเงินยอดนิยม
สกุลเงินทั้งหมด

suzhou - xuzhou

ฟิลเตอร์
  • T136

    00:02Suzhou
    06:16 Xuzhou
    6h14m
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 679.37 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,023.65 บาท จอง
  • K8432

    00:25Suzhou
    09:22 Xuzhou
    8h57m
    • ที่นั่งธรรมดา 371.82 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 764.29 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,060.37 บาท จอง
  • G1970

    06:35Suzhou North
    09:01 Xuzhou East
    2h26m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • G1802

    06:40Suzhou North
    09:12 Xuzhou East
    2h32m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • G222

    07:35Suzhou North
    09:42 Xuzhou East
    2h7m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • G106

    07:39Suzhou North
    09:57 Xuzhou East
    2h18m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • G1974

    07:44Suzhou North
    10:31 Xuzhou East
    2h47m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • G108

    07:48Suzhou North
    10:27 Xuzhou East
    2h39m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • G110

    08:00Suzhou North
    10:41 Xuzhou East
    2h41m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • G1232

    08:20Suzhou North
    11:14 Xuzhou East
    2h54m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • G112

    08:30Suzhou North
    10:56 Xuzhou East
    2h26m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • G212

    09:07Suzhou North
    11:39 Xuzhou East
    2h32m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • G1866

    09:21Suzhou North
    11:56 Xuzhou East
    2h35m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • G54

    09:54Suzhou North
    12:26 Xuzhou East
    2h32m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • K290

    09:58Suzhou
    17:17 Xuzhou
    7h19m
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 679.37 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,131.52 บาท จอง
  • G116

    10:00Suzhou North
    12:30 Xuzhou East
    2h30m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • G1204

    10:04Suzhou North
    12:42 Xuzhou East
    2h38m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • K516

    10:23Suzhou
    17:58 Xuzhou
    7h35m
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 679.37 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,023.65 บาท จอง
  • K360

    10:29Suzhou
    17:45 Xuzhou
    7h16m
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 679.37 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,023.65 บาท จอง
  • K1150

    10:36Suzhou
    17:52 Xuzhou
    7h16m
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 679.37 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,023.65 บาท จอง
  • G1258

    11:01Suzhou North
    13:30 Xuzhou East
    2h29m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งพรีเมีย 2,175.81 บาท จอง
  • G122

    11:05Suzhou North
    13:35 Xuzhou East
    2h30m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • G126

    11:30Suzhou North
    13:48 Xuzhou East
    2h18m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • G1252

    11:35Suzhou North
    14:10 Xuzhou East
    2h35m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • G1228

    11:56Suzhou North
    14:31 Xuzhou East
    2h35m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • G1924

    12:11Suzhou North
    14:39 Xuzhou East
    2h28m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • K2186

    12:13Suzhou
    20:05 Xuzhou
    7h52m
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 679.37 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,131.52 บาท จอง
  • G2664

    12:16Suzhou North
    15:07 Xuzhou East
    2h51m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • K234

    12:20Suzhou
    19:59 Xuzhou
    7h39m
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 679.37 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,131.52 บาท จอง
  • G132

    12:42Suzhou North
    15:03 Xuzhou East
    2h21m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • G460

    12:50Suzhou North
    15:29 Xuzhou East
    2h39m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • G1810

    13:05Suzhou North
    15:54 Xuzhou East
    2h49m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • G7296

    13:10Suzhou North
    15:38 Xuzhou East
    2h28m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • T112

    13:12Suzhou
    19:14 Xuzhou
    6h2m
    • ตู้นอนพิเศษ 1,023.65 บาท จอง
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 679.37 บาท จอง
  • G416

    13:15Suzhou North
    16:02 Xuzhou East
    2h47m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • 1462

    13:26Suzhou
    20:48 Xuzhou
    7h22m
    • ที่นั่งธรรมดา 316.74 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 638.06 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,083.32 บาท จอง
  • K850

    13:32Suzhou
    21:26 Xuzhou
    7h54m
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 679.37 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,023.65 บาท จอง
  • G1932

    14:09Suzhou North
    16:55 Xuzhou East
    2h46m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • K172

    14:43Suzhou
    22:49 Xuzhou
    8h6m
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 679.37 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,023.65 บาท จอง
  • K1102

    14:50Suzhou
    22:35 Xuzhou
    7h45m
    • ตู้นอนธรรมดา 679.37 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,131.52 บาท จอง
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
  • T132

    15:06Suzhou
    21:20 Xuzhou
    6h14m
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 679.37 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,131.52 บาท จอง
  • K738

    15:14Suzhou
    22:56 Xuzhou
    7h42m
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 736.75 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,131.52 บาท จอง
  • G146

    15:20Suzhou North
    17:44 Xuzhou East
    2h24m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • K2666

    15:30Suzhou
    23:35 Xuzhou
    8h5m
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 679.37 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,131.52 บาท จอง
  • K1806

    15:37Suzhou
    23:22 Xuzhou
    7h45m
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 679.37 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,023.65 บาท จอง
  • G148

    15:47Suzhou North
    18:07 Xuzhou East
    2h20m
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
  • Z268

    15:48Suzhou
    21:08 Xuzhou
    5h20m
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,023.65 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 679.37 บาท จอง
    • ตู้นอนดีลักซ์ 2,334.18 บาท จอง
  • G442

    15:52Suzhou North
    18:18 Xuzhou East
    2h26m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • K560

    15:59Suzhou
    23:29 Xuzhou
    7h30m
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 679.37 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,131.52 บาท จอง
  • Z176

    16:28Suzhou
    21:49 Xuzhou
    5h21m
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 679.37 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,023.65 บาท จอง
  • T116

    16:35Suzhou
    22:18 Xuzhou
    5h43m
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 679.37 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,023.65 บาท จอง
  • G1936

    16:37Suzhou North
    18:57 Xuzhou East
    2h20m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • Z252

    16:43Suzhou
    22:24 Xuzhou
    5h41m
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 679.37 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,023.65 บาท จอง
  • G152

    16:44Suzhou North
    18:49 Xuzhou East
    2h5m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • G216

    17:04Suzhou North
    19:26 Xuzhou East
    2h22m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • K372

    17:09Suzhou
    23:42 Xuzhou
    6h33m
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 679.37 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,023.65 บาท จอง
  • K1512

    17:45Suzhou
    01:45 +1Xuzhou
    8h0m
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 679.37 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,131.52 บาท จอง
  • G44

    17:48Suzhou North
    20:06 Xuzhou East
    2h18m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
  • K48

    17:56Suzhou
    02:35 +1Xuzhou
    8h39m
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 679.37 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,023.65 บาท จอง
  • G7292

    18:19Suzhou North
    21:01 Xuzhou East
    2h42m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • G7192

    18:29Suzhou North
    21:40 Xuzhou East
    3h11m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • G298

    18:34Suzhou North
    21:31 Xuzhou East
    2h57m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • G2662

    18:44Suzhou North
    21:26 Xuzhou East
    2h42m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • T110

    18:52Suzhou
    01:30 +1Xuzhou
    6h38m
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 679.37 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,023.65 บาท จอง
    • ตู้นอนดีลักซ์ 2,334.18 บาท จอง
  • G7792

    19:00Suzhou North
    21:59 Xuzhou East
    2h59m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • G7290

    19:08Suzhou North
    22:16 Xuzhou East
    3h8m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • Z216

    19:24Suzhou
    00:12 +1Xuzhou
    4h48m
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ที่นั่งพิเศษ 564.61 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 679.37 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,023.65 บาท จอง
  • G7590

    19:28Suzhou North
    22:21 Xuzhou East
    2h53m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • K188

    19:36Suzhou
    03:57 +1Xuzhou
    8h21m
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 736.75 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,023.65 บาท จอง
  • Z172

    20:06Suzhou
    01:16 +1Xuzhou
    5h10m
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 679.37 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,023.65 บาท จอง
  • K1332

    20:14Suzhou
    04:03 +1Xuzhou
    7h49m
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 718.39 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,023.65 บาท จอง
  • G7190

    20:15Suzhou North
    22:43 Xuzhou East
    2h28m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • G7300

    20:28Suzhou North
    22:56 Xuzhou East
    2h28m
    • ที่นั่งชั้นสอง 1,142.99 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,923.35 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 3,598.81 บาท จอง
  • Z282

    20:30Suzhou
    02:10 +1Xuzhou
    5h40m
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 679.37 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,023.65 บาท จอง
  • Z40

    20:36Suzhou
    01:54 +1Xuzhou
    5h18m
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 679.37 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,131.52 บาท จอง
    • ตู้นอนดีลักซ์ 2,334.18 บาท จอง
  • K8356

    20:49Suzhou
    05:00 +1Xuzhou
    8h11m
    • ที่นั่งธรรมดา 371.82 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 706.91 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,172.83 บาท จอง
  • Z164

    20:58Suzhou
    02:04 +1Xuzhou
    5h6m
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 679.37 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,023.65 บาท จอง
  • 1228

    21:19Suzhou
    04:39 +1Xuzhou
    7h20m
    • ตู้นอนธรรมดา 638.06 บาท จอง
    • ที่นั่งธรรมดา 316.74 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,083.32 บาท จอง
  • K282

    21:26Suzhou
    04:45 +1Xuzhou
    7h19m
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 736.75 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,131.52 บาท จอง
  • K8352

    21:46Suzhou
    06:57 +1Xuzhou
    9h11m
    • ตู้นอนธรรมดา 706.91 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,060.37 บาท จอง
    • ที่นั่งธรรมดา 371.82 บาท จอง
  • Z304

    21:54Suzhou
    03:09 +1Xuzhou
    5h15m
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 679.37 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,131.52 บาท จอง
  • D782

    22:32Suzhou
    03:33 +1Xuzhou
    5h1m
    • ที่นั่งชั้นสอง 477.4 บาท จอง
    • ตู้นอนชั้นสอง 842.33 บาท จอง
    • ตู้นอนชั้นหนึ่ง 1,051.19 บาท จอง
  • K336

    22:49Suzhou
    05:27 +1Xuzhou
    6h38m
    • ที่นั่งธรรมดา 358.05 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 679.37 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,023.65 บาท จอง
  • D310

    23:31Suzhou
    05:12 +1Xuzhou
    5h41m
    • ที่นั่งชั้นสอง 762 บาท จอง
    • รถนอน 1,193.49 บาท จอง
    • รถนอนแบบดีลักซ์ 2,804.69 บาท จอง
  • D306

    23:37Suzhou
    05:18 +1Xuzhou
    5h41m
    • ที่นั่งชั้นสอง 762 บาท จอง
    • รถนอน 1,193.49 บาท จอง
  • K8372

    23:54Suzhou
    08:42 +1Xuzhou
    8h48m
    • ที่นั่งธรรมดา 371.82 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 706.91 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 1,172.83 บาท จอง

กรุณาใส่วันออกเดินทาง

มีข้อมูลการเดินทางโดยรถไฟดีๆ เชื่อถือได้ พร้อมด้วยบริการต่างๆ ที่เกี่ยวข้อง รวมทั้งตารางการเดินรถไฟ suzhou - xuzhou โดยคุณดูตารางการเดินรถไฟ suzhou - xuzhou ได้ที่หน้านี้ ในแต่ละปีเราช่วยลูกค้าหลายล้านคนจองตั๋วรถไฟ หากคุณกำลังวางแผนเดินทางโดยรถไฟ suzhou - xuzhou สามารถดูตารางการเดินรถไฟได้ทั้งจากคอมพิวเตอร์และโทรศัพท์มือถือ

ฟิลเตอร์ ยกเลิกฟิลเตอร์

เวลาออกเดินทาง

เวลาเดินทางถึง

วางแผนการเดินทาง

Trip.com ช่วยคุณจองตั๋วรถไฟออนไลน์ได้เร็วและง่าย

หากคุณวางแผนนั่งรถไฟเที่ยวประเทศจีนอยู่ จองตั๋วรถไฟทางออนไลน์กับ Trip.com เลย สะดวกและรวดเร็ว ไม่เสียเวลาต่อแถวที่สถานี คุณสามารถดูตารางเวลาและซื้อตั๋วรถไฟความเร็วสูงในราคาประหยัด รองรับหลากหลายภาษา อังกฤษ ฝรั่งเศส เยอรมัน อินโดนีเซีย ญี่ปุ่น เกาหลี มาเลเซีย รัสเซีย สเปน ไทย หรือจีนกลางและกวางตุ้ง ระบบข้อมูลของเราเชื่อมตรงกับระบบข้อมูลของการรถไฟประเทศจีน มั่นใจได้ว่าตารางเวลาและราคาตั๋วของเราในทุกเส้นทางอัปเดตเสมอ คุณยังสามารถเลือกรับตั๋วได้ที่สถานีรถไฟทุกที่ในจีนหรือให้เราจัดส่งไปยังที่อยู่ในประเทศจีนก็ได้

เที่ยวจีนให้ประหยัดกับรถไฟความเร็วสูง - ปลอดภัย สะดวก และง่าย

อยากเที่ยวจีนในราคาประหยัด เดินทางด้วยรถไฟความเร็วสูงสิ ด้วยระบบเส้นทางเชื่อมต่อมากกว่า 300 เมืองทั่วประเทศ ผ่านทั้งปักกิ่ง เซี่ยงไฮ้ และกวางโจว ความยาวร่วม 16,000 กม. (9,940 ไมล์) นับเป็นเส้นทางรถไฟความเร็วสูงที่ยาวที่สุดในโลก พร้อมความเร็วสูงสุดถึง 300 กม./ชม. (186 ไมล์ต่อชั่วโมง) การท่องเที่ยวด้วยรถไฟในจีนจึงเป็นตัวเลือกที่รวดเร็ว สะดวก และถูก จองตั๋วรถไฟความเร็วสูงเลย! คุณจองตั๋วแบบ D และ G ได้จนถึง 35 นาทีก่อนออกเดินทางหรือล่วงหน้านานถึง 60 วัน

รถไฟความเร็วสูงจีน

รถไฟเซี่ยงไฮ้ - ปักกิ่ง | รถไฟเซี่ยงไฮ้ – หางโจว | รถไฟเซินเจิ้น – กวางโจว | รถไฟหางโจว – เซี่ยงไฮ้ | รถไฟกวางโจว – เซินเจิ้น | รถไฟเซี่ยงไฮ้ – หนานจิง | รถไฟเซี่ยงไฮ้ – ซูโจว | รถไฟเซี่ยงไฮ้ – หนิงปัว | รถไฟปักกิ่ง – กวางโจว | รถไฟเซินเจิ้น – กุ้ยหลิน | รถไฟกวางโจว – กุ้ยหลิน | รถไฟปักกิ่ง – เซี่ยงไฮ้

ข้อมูลการเดินทางด้วยรถไฟ

สถานีรถไฟในประเทศจีน | ตารางการเดินรถไฟ

Trip.com เป็นธุรกิจในกลุ่มบริษัทจำกัด Trip.com Group หนึ่งในบริษัทผู้นำการจองการท่องเที่ยวออนไลน์ของโลก
Ctrip Skyscanner Trip