TH
ภาษา
THB
สกุลเงินยอดนิยม
สกุลเงินทั้งหมด
ช่วยเหลือ
ภายในไทย (โทรฟรี) 180 001 2276 ภาษาไทย: 8:00-22:00 (เวลากรุงเทพฯ) ภาษาอังกฤษ: 24 ชั่วโมง
ศูนย์บริการลูกค้าหลัก +86 21 2226 8817 ภาษาไทย: 8:00-22:00 (เวลากรุงเทพฯ) ภาษาอังกฤษ: 24 ชั่วโมง
App
ดาวน์โหลดแอปพลิเคชันฟรี

Hangzhou East - Beijing South

  • G32

    13:00สถานีรถไฟ Hangzhou East
    17:39 สถานีรถไฟ Beijing South
    4h39m
    • ที่นั่งชั้นสอง 2,321.13 บาท เลือก
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 3,909.49 บาท เลือก
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 7,331.9 บาท เลือก
  • สถานี
    เวลาเดินทางถึง
    เวลาออกเดินทาง
    เวลาเดินทาง
    ระยะทาง
  • 1
    สถานีรถไฟ Hangzhou East
    -
    13:00
    0h0m
    km
  • 2
    สถานีรถไฟ Nanjing South
    14:02
    14:04
    1h2m
    km
  • 3
    สถานีรถไฟ Bengbu South
    14:44
    14:46
    0h40m
    km
  • 4
    สถานีรถไฟ Ji'nan West
    16:10
    16:12
    1h24m
    km
  • 5
    สถานีรถไฟ Beijing South
    17:39
    -
    1h27m
    km

Trip.com มีข้อมูลการเดินทางโดยรถไฟดีๆ เชื่อถือได้ พร้อมด้วยบริการต่างๆ ที่เกี่ยวข้อง รวมทั้งตารางการเดินรถไฟ G32 โดยคุณสามารถดูตารางการเดินรถไฟ G32 ได้ที่หน้านี้ ในแต่ละปี ลูกค้าหลายล้านคนใช้บริการจองตั๋วรถไฟกับเรา หากคุณกำลังวางแผนเดินทางไป G32 คุณสามารถดูตารางการเดินรถไฟได้ทั้งจากคอมพิวเตอร์และโทรศัพท์มือถือ

วางแผนการเดินทาง

Trip.com ช่วยคุณจองตั๋วรถไฟออนไลน์ได้เร็วและง่าย

หากคุณวางแผนนั่งรถไฟเที่ยวประเทศจีนอยู่ จองตั๋วรถไฟทางออนไลน์กับ Trip.com เลย สะดวกและรวดเร็ว ไม่เสียเวลาต่อแถวที่สถานี คุณสามารถดูตารางเวลาและซื้อตั๋วรถไฟความเร็วสูงในราคาประหยัด รองรับหลากหลายภาษา อังกฤษ ฝรั่งเศส เยอรมัน อินโดนีเซีย ญี่ปุ่น เกาหลี มาเลเซีย รัสเซีย สเปน ไทย หรือจีนกลางและกวางตุ้ง ระบบข้อมูลของเราเชื่อมตรงกับระบบข้อมูลของการรถไฟประเทศจีน มั่นใจได้ว่าตารางเวลาและราคาตั๋วของเราในทุกเส้นทางอัปเดตเสมอ คุณยังสามารถเลือกรับตั๋วได้ที่สถานีรถไฟทุกที่ในจีนหรือให้เราจัดส่งไปยังที่อยู่ในประเทศจีนก็ได้

เที่ยวจีนให้ประหยัดกับรถไฟความเร็วสูง - ปลอดภัย สะดวก และง่าย

อยากเที่ยวจีนในราคาประหยัด เดินทางด้วยรถไฟความเร็วสูงสิ ด้วยระบบเส้นทางเชื่อมต่อมากกว่า 300 เมืองทั่วประเทศ ผ่านทั้งปักกิ่ง เซี่ยงไฮ้ และกวางโจว ความยาวร่วม 16,000 กม. (9,940 ไมล์) นับเป็นเส้นทางรถไฟความเร็วสูงที่ยาวที่สุดในโลก พร้อมความเร็วสูงสุดถึง 300 กม./ชม. (186 ไมล์ต่อชั่วโมง) การท่องเที่ยวด้วยรถไฟในจีนจึงเป็นตัวเลือกที่รวดเร็ว สะดวก และถูก จองตั๋วรถไฟความเร็วสูงเลย! คุณจองตั๋วแบบ D และ G ได้จนถึง 35 นาทีก่อนออกเดินทางหรือล่วงหน้านานถึง 60 วัน

รถไฟความเร็วสูงจีน

รถไฟเซี่ยงไฮ้ - ปักกิ่ง | รถไฟเซี่ยงไฮ้ – หางโจว | รถไฟเซินเจิ้น – กวางโจว | รถไฟหางโจว – เซี่ยงไฮ้ | รถไฟกวางโจว – เซินเจิ้น | รถไฟเซี่ยงไฮ้ – หนานจิง | รถไฟเซี่ยงไฮ้ – ซูโจว | รถไฟเซี่ยงไฮ้ – หนิงปัว | รถไฟปักกิ่ง – กวางโจว | รถไฟเซินเจิ้น – กุ้ยหลิน | รถไฟกวางโจว – กุ้ยหลิน | รถไฟปักกิ่ง – เซี่ยงไฮ้

ข้อมูลการเดินทางด้วยรถไฟ

สถานีรถไฟในประเทศจีน | ตารางการเดินรถไฟ

Trip.com เป็นธุรกิจในกลุ่มบริษัทจำกัด Trip.com Group หนึ่งในบริษัทผู้นำการจองการท่องเที่ยวออนไลน์ของโลก
Ctrip Skyscanner Trip