TH
ภาษา
THB
สกุลเงินยอดนิยม
สกุลเงินทั้งหมด
ช่วยเหลือ
ภายในไทย (โทรฟรี) 180 001 2276 ภาษาไทย: 8:00-22:00 (เวลากรุงเทพฯ) ภาษาอังกฤษ: 24 ชั่วโมง
ศูนย์บริการลูกค้าหลัก +86 21 2226 8817 ภาษาไทย: 8:00-22:00 (เวลากรุงเทพฯ) ภาษาอังกฤษ: 24 ชั่วโมง
App
ดาวน์โหลดแอปพลิเคชันฟรี

Beijing South - Shanghai Hongqiao

  • G101

    06:36สถานีรถไฟ Beijing South
    12:40 สถานีรถไฟ Shanghai Hongqiao
    6h4m
    • ที่นั่งชั้นสอง 2,383.63 บาท เลือก
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 4,021.56 บาท เลือก
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 7,534.49 บาท เลือก
  • สถานี
    เวลาเดินทางถึง
    เวลาออกเดินทาง
    เวลาเดินทาง
    ระยะทาง
  • 1
    สถานีรถไฟ Beijing South
    -
    06:36
    0h0m
    km
  • 2
    สถานีรถไฟ Cangzhou West
    07:27
    07:29
    0h51m
    km
  • 3
    สถานีรถไฟ Dezhou East
    07:56
    08:13
    0h27m
    km
  • 4
    สถานีรถไฟ Ji'nan West
    08:37
    08:41
    0h24m
    km
  • 5
    สถานีรถไฟ Qufu East
    09:13
    09:15
    0h32m
    km
  • 6
    สถานีรถไฟ Zaozhuang
    09:38
    09:40
    0h23m
    km
  • 7
    สถานีรถไฟ Suzhou East
    10:12
    10:14
    0h32m
    km
  • 8
    สถานีรถไฟ Nanjing South
    11:14
    11:16
    1h0m
    km
  • 9
    สถานีรถไฟ Zhenjiang South
    11:35
    11:37
    0h19m
    km
  • 10
    สถานีรถไฟ Suzhou North
    12:14
    12:16
    0h37m
    km
  • 11
    สถานีรถไฟ Shanghai Hongqiao
    12:40
    -
    0h24m
    km

Trip.com มีข้อมูลการเดินทางโดยรถไฟดีๆ เชื่อถือได้ พร้อมด้วยบริการต่างๆ ที่เกี่ยวข้อง รวมทั้งตารางการเดินรถไฟ G101 โดยคุณสามารถดูตารางการเดินรถไฟ G101 ได้ที่หน้านี้ ในแต่ละปี ลูกค้าหลายล้านคนใช้บริการจองตั๋วรถไฟกับเรา หากคุณกำลังวางแผนเดินทางไป G101 คุณสามารถดูตารางการเดินรถไฟได้ทั้งจากคอมพิวเตอร์และโทรศัพท์มือถือ

วางแผนการเดินทาง

Trip.com ช่วยคุณจองตั๋วรถไฟออนไลน์ได้เร็วและง่าย

หากคุณวางแผนนั่งรถไฟเที่ยวประเทศจีนอยู่ จองตั๋วรถไฟทางออนไลน์กับ Trip.com เลย สะดวกและรวดเร็ว ไม่เสียเวลาต่อแถวที่สถานี คุณสามารถดูตารางเวลาและซื้อตั๋วรถไฟความเร็วสูงในราคาประหยัด รองรับหลากหลายภาษา อังกฤษ ฝรั่งเศส เยอรมัน อินโดนีเซีย ญี่ปุ่น เกาหลี มาเลเซีย รัสเซีย สเปน ไทย หรือจีนกลางและกวางตุ้ง ระบบข้อมูลของเราเชื่อมตรงกับระบบข้อมูลของการรถไฟประเทศจีน มั่นใจได้ว่าตารางเวลาและราคาตั๋วของเราในทุกเส้นทางอัปเดตเสมอ คุณยังสามารถเลือกรับตั๋วได้ที่สถานีรถไฟทุกที่ในจีนหรือให้เราจัดส่งไปยังที่อยู่ในประเทศจีนก็ได้

เที่ยวจีนให้ประหยัดกับรถไฟความเร็วสูง - ปลอดภัย สะดวก และง่าย

อยากเที่ยวจีนในราคาประหยัด เดินทางด้วยรถไฟความเร็วสูงสิ ด้วยระบบเส้นทางเชื่อมต่อมากกว่า 300 เมืองทั่วประเทศ ผ่านทั้งปักกิ่ง เซี่ยงไฮ้ และกวางโจว ความยาวร่วม 16,000 กม. (9,940 ไมล์) นับเป็นเส้นทางรถไฟความเร็วสูงที่ยาวที่สุดในโลก พร้อมความเร็วสูงสุดถึง 300 กม./ชม. (186 ไมล์ต่อชั่วโมง) การท่องเที่ยวด้วยรถไฟในจีนจึงเป็นตัวเลือกที่รวดเร็ว สะดวก และถูก จองตั๋วรถไฟความเร็วสูงเลย! คุณจองตั๋วแบบ D และ G ได้จนถึง 35 นาทีก่อนออกเดินทางหรือล่วงหน้านานถึง 60 วัน

รถไฟความเร็วสูงจีน

รถไฟเซี่ยงไฮ้ - ปักกิ่ง | รถไฟเซี่ยงไฮ้ – หางโจว | รถไฟเซินเจิ้น – กวางโจว | รถไฟหางโจว – เซี่ยงไฮ้ | รถไฟกวางโจว – เซินเจิ้น | รถไฟเซี่ยงไฮ้ – หนานจิง | รถไฟเซี่ยงไฮ้ – ซูโจว | รถไฟเซี่ยงไฮ้ – หนิงปัว | รถไฟปักกิ่ง – กวางโจว | รถไฟเซินเจิ้น – กุ้ยหลิน | รถไฟกวางโจว – กุ้ยหลิน | รถไฟปักกิ่ง – เซี่ยงไฮ้

ข้อมูลการเดินทางด้วยรถไฟ

สถานีรถไฟในประเทศจีน | ตารางการเดินรถไฟ

Trip.com เป็นธุรกิจในกลุ่มบริษัทจำกัด Trip.com Group หนึ่งในบริษัทผู้นำการจองการท่องเที่ยวออนไลน์ของโลก
Ctrip Skyscanner Trip