TH
ภาษา
THB
สกุลเงินยอดนิยม
สกุลเงินทั้งหมด
ช่วยเหลือ
ภายในไทย (โทรฟรี) 180 001 2276 ภาษาไทย: 8:00-22:00 (เวลากรุงเทพฯ) ภาษาอังกฤษ: 24 ชั่วโมง
ศูนย์บริการลูกค้าหลัก +86 21 2226 8817 ภาษาไทย: 8:00-22:00 (เวลากรุงเทพฯ) ภาษาอังกฤษ: 24 ชั่วโมง
App
ดาวน์โหลดแอปพลิเคชันฟรี

รถไฟ Fuzhou - Sanming North (福州 - 三明北)(33 ผลลัพธ์)

  • C9620

    06:15Fuzhou
    07:31 Sanming North
    1h16m
    • ที่นั่งชั้นสอง 263.97 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 422.35 บาท จอง
    • ยืน 263.97 บาท จอง
  • D6572

    06:38Fuzhou
    07:54 Sanming North
    1h16m
    • ที่นั่งชั้นสอง 261.77 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 420.15 บาท เหลือ 4 จอง
  • D2242

    06:46Fuzhou
    08:01 Sanming North
    1h15m
    • ที่นั่งชั้นสอง 250.77 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 400.36 บาท จอง
  • D6434

    07:29Fuzhou
    08:47 Sanming North
    1h18m
    • ที่นั่งชั้นสอง 237.58 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 378.36 บาท เหลือ 5 จอง
  • G1628

    07:58Fuzhou
    09:14 Sanming North
    1h16m
    • ที่นั่งชั้นสอง 263.97 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 422.35 บาท เหลือ 1 จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 794.11 บาท เหลือ 3 จอง
  • D3266

    08:08Fuzhou
    09:23 Sanming North
    1h15m
    • ที่นั่งชั้นสอง 250.77 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 400.36 บาท จอง
  • G9808

    08:29Fuzhou
    09:26 Sanming North
    0h57m
    • ที่นั่งชั้นสอง 340.96 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 569.74 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 1,066.88 บาท จอง
  • D6502

    08:29Fuzhou
    09:44 Sanming North
    1h15m
  • C9594

    08:35Fuzhou
    09:57 Sanming North
    1h22m
    • ที่นั่งชั้นสอง 263.97 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 422.35 บาท จอง
    • ยืน 263.97 บาท จอง
  • D2226

    08:48Fuzhou
    10:05 Sanming North
    1h17m
    • ที่นั่งชั้นสอง 250.77 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 400.36 บาท เหลือ 9 จอง
  • C9626

    09:55Fuzhou
    11:27 Sanming North
    1h32m
    • ที่นั่งชั้นสอง 263.97 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 422.35 บาท จอง
    • ยืน 263.97 บาท จอง
  • D6312

    10:10Fuzhou
    11:33 Sanming North
    1h23m
  • C9606

    10:30Fuzhou
    11:51 Sanming North
    1h21m
    • ที่นั่งชั้นสอง 263.97 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 422.35 บาท จอง
    • ยืน 263.97 บาท จอง
  • D296

    10:46Fuzhou
    12:01 Sanming North
    1h15m
    • ที่นั่งชั้นสอง 250.77 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 400.36 บาท จอง
  • D3238

    12:41Fuzhou
    14:03 Sanming North
    1h22m
  • D6504

    13:11Fuzhou
    14:26 Sanming North
    1h15m
    • ที่นั่งชั้นสอง 263.97 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 422.35 บาท เหลือ 5 จอง
  • D6506

    14:07Fuzhou
    15:22 Sanming North
    1h15m
    • ที่นั่งชั้นสอง 263.97 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 422.35 บาท เหลือ 2 จอง
  • D6508

    14:40Fuzhou
    15:56 Sanming North
    1h16m
  • D6596

    14:50Fuzhou
    16:07 Sanming North
    1h17m
    • ที่นั่งชั้นสอง 263.97 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 422.35 บาท เหลือ 2 จอง
  • D3264

    15:36Fuzhou
    16:50 Sanming North
    1h14m
    • ที่นั่งชั้นสอง 250.77 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 400.36 บาท เหลือ 8 จอง
  • C9628

    15:54Fuzhou
    17:10 Sanming North
    1h16m
    • ที่นั่งชั้นสอง 263.97 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 422.35 บาท จอง
    • ยืน 263.97 บาท จอง
  • C9526

    16:32Fuzhou
    17:36 Sanming North
    1h4m
    • ที่นั่งชั้นสอง 340.96 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 569.74 บาท จอง
    • ยืน 340.96 บาท จอง
  • G5264

    17:20Fuzhou
    18:43 Sanming
    1h23m
    • ที่นั่งชั้นสอง 393.76 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 648.93 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นธุรกิจ 1,220.86 บาท จอง
  • D6510

    17:47Fuzhou
    19:02 Sanming North
    1h15m
  • D6417

    18:29Fuzhou
    22:53 Sanming
    4h24m
    • ที่นั่งชั้นสอง 893.1 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 1,434.23 บาท จอง
  • D6542

    18:54Fuzhou
    20:15 Sanming North
    1h21m
    • ที่นั่งชั้นสอง 237.58 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 378.36 บาท จอง
  • D3304

    19:19Fuzhou
    20:35 Sanming North
    1h16m
    • ที่นั่งชั้นสอง 263.97 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 422.35 บาท จอง
  • D6322

    19:55Fuzhou
    21:12 Sanming North
    1h17m
    • ที่นั่งชั้นสอง 263.97 บาท จอง
    • ที่นั่งชั้นหนึ่ง 422.35 บาท จอง
  • T306

    08:36Fuzhou
    11:15 Sanming North
    2h39m
  • Z392

    10:15Fuzhou
    11:42 Sanming North
    1h27m
    • ที่นั่งธรรมดา 129.79 บาท เหลือ 9 จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 367.36 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 534.54 บาท เหลือ 3 จอง
  • K1268

    10:37Fuzhou
    13:02 Sanming North
    2h25m
  • K1316

    11:44Fuzhou
    13:52 Sanming North
    2h8m
    • ที่นั่งธรรมดา 129.79 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 367.36 บาท จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 534.54 บาท จอง
  • K68

    16:31Fuzhou
    18:33 Sanming North
    2h2m
    • ที่นั่งธรรมดา 129.79 บาท จอง
    • ตู้นอนธรรมดา 367.36 บาท เหลือ 1 จอง
    • ตู้นอนพิเศษ 534.54 บาท เหลือ 3 จอง

ฝูโจว - ซานหมิง

ฟิลเตอร์

เวลาออกเดินทาง

เวลาเดินทางถึง

สถานีต้นทาง

สถานีปลายทาง

  • Departure (Earliest)
  • Departure (Latest)
  • Duration (Shortest)
  • Duration (Longest)
วางแผนการเดินทาง

Trip.com ช่วยคุณจองตั๋วรถไฟออนไลน์ได้เร็วและง่าย

หากคุณวางแผนนั่งรถไฟเที่ยวประเทศจีนอยู่ จองตั๋วรถไฟทางออนไลน์กับ Trip.com เลย สะดวกและรวดเร็ว ไม่เสียเวลาต่อแถวที่สถานี คุณสามารถดูตารางเวลาและซื้อตั๋วรถไฟความเร็วสูงในราคาประหยัด รองรับหลากหลายภาษา อังกฤษ ฝรั่งเศส เยอรมัน อินโดนีเซีย ญี่ปุ่น เกาหลี มาเลเซีย รัสเซีย สเปน ไทย หรือจีนกลางและกวางตุ้ง ระบบข้อมูลของเราเชื่อมตรงกับระบบข้อมูลของการรถไฟประเทศจีน มั่นใจได้ว่าตารางเวลาและราคาตั๋วของเราในทุกเส้นทางอัปเดตเสมอ คุณยังสามารถเลือกรับตั๋วได้ที่สถานีรถไฟทุกที่ในจีนหรือให้เราจัดส่งไปยังที่อยู่ในประเทศจีนก็ได้

เที่ยวจีนให้ประหยัดกับรถไฟความเร็วสูง - ปลอดภัย สะดวก และง่าย

อยากเที่ยวจีนในราคาประหยัด เดินทางด้วยรถไฟความเร็วสูงสิ ด้วยระบบเส้นทางเชื่อมต่อมากกว่า 300 เมืองทั่วประเทศ ผ่านทั้งปักกิ่ง เซี่ยงไฮ้ และกวางโจว ความยาวร่วม 16,000 กม. (9,940 ไมล์) นับเป็นเส้นทางรถไฟความเร็วสูงที่ยาวที่สุดในโลก พร้อมความเร็วสูงสุดถึง 300 กม./ชม. (186 ไมล์ต่อชั่วโมง) การท่องเที่ยวด้วยรถไฟในจีนจึงเป็นตัวเลือกที่รวดเร็ว สะดวก และถูก จองตั๋วรถไฟความเร็วสูงเลย! คุณจองตั๋วแบบ D และ G ได้จนถึง 35 นาทีก่อนออกเดินทางหรือล่วงหน้านานถึง 60 วัน

รถไฟความเร็วสูงจีน

รถไฟเซี่ยงไฮ้ - ปักกิ่ง | รถไฟเซี่ยงไฮ้ – หางโจว | รถไฟเซินเจิ้น – กวางโจว | รถไฟหางโจว – เซี่ยงไฮ้ | รถไฟกวางโจว – เซินเจิ้น | รถไฟเซี่ยงไฮ้ – หนานจิง | รถไฟเซี่ยงไฮ้ – ซูโจว | รถไฟเซี่ยงไฮ้ – หนิงปัว | รถไฟปักกิ่ง – กวางโจว | รถไฟเซินเจิ้น – กุ้ยหลิน | รถไฟกวางโจว – กุ้ยหลิน | รถไฟปักกิ่ง – เซี่ยงไฮ้

ข้อมูลการเดินทางด้วยรถไฟ

สถานีรถไฟในประเทศจีน | ตารางการเดินรถไฟ

Trip.com เป็นธุรกิจในกลุ่มบริษัทจำกัด Trip.com Group หนึ่งในบริษัทผู้นำการจองการท่องเที่ยวออนไลน์ของโลก
Ctrip Skyscanner Trip